Shawan jarirai kusan taron dole ne, Muna yin su, suna yin su da mamaki, don haka bari mu ga wasu ra'ayoyi don jigogi masu ƙirƙira don yin wankan baby wanda kowa ke so.
Shawan jarirai suna ma'ana da motsin rai, iyali, abokai, kyautai, abinci, balloons, kayan ado da sama da duka, tsammanin zuwan jariri.
Jigogi masu ƙirƙira don shawan jariri
Ana ƙara neman jigogi masu ƙirƙira don shayarwar jariri; sau da yawa ana bayyana jima'i na jariri a wannan liyafa, kodayake ba koyaushe ba. Abin da ba za a iya rasa shi ne abinci, kayan ado da, sabili da haka, balloons. Muna son balloons don irin waɗannan bukukuwan.
Launuka wata hanya ce ta siffanta shawan jaririnmu. Idan muka zaɓi launin da ya wuce shuɗi da ruwan hoda na gargajiya, tabbas za mu ba kowa mamaki. Wadanda ke goyon bayan rawaya da kore suna ɗaga hannayensu! Yana da babban haɗin launi don shawan baby. Bari mu kwatanta kayan ado (balloons, tablecloths, posters) tare da wannan launi, amma har da abinci. Zabi muffins masu launin rawaya da kore, jelly wake a cikin waɗannan launuka iri ɗaya, skewers na 'ya'yan itace kuma a hade kore da rawaya.
Podemos hada da cikakkun bayanai ga baƙi a cikin waɗancan sautunan iri ɗaya, kamar wasu ƙananan kwalban zuma masu ban dariya.
Ra'ayoyin kayan ado don shawan jariri
da garlands na kofe na ultrasounds Za su zama abin taɓawa ta musamman a kowane wuri mai mahimmanci a wurin bikin, kuma za mu iya raka su tare da hotunan ciki da kansa, watakila a kan tebur tare da cikakkun bayanai ga baƙi?
da globos na launi ne classic kuma idan muka shirya su a cikin siffar arches, photocall tare da wasu kujeru don samun abin tunawa na jam'iyyar, za su zama classic cewa kowa zai tuna.
Posters da saƙonni, "Yaro ne", "Yarinya ce", " taya murna ga jariri", " taya murna iyaye", "baby" ... za su zama albarkatun da za mu iya amfani da su ga wuraren da ake ganin an bar su. da ɗan mara rai.
Amma ba tare da shakka muhimmin bangare shine samunsa ba tebur mai kyau inda duk baƙi za su zauna kuma su ji daɗin tattaunawar bikin da jiran sabon memba na iyali. Da kuma tebur mai abubuwan ciye-ciye.
Fiye da duka, ku tuna, idan abin mamaki ne ga iyaye, menene dandano? Me kuke so ku samu a wannan liyafa? KUMA kar a manta da kiɗan, kadan a salon kowa.
Karin ...
Kowane shawan jaririn da ya cancanci gishiri yana farawa da gayyata. a lokacin da iyaye ne suke yin su ko kuma da wani tunani na hauka don yaudarar iyaye su ba su mamaki. Wannan farawa zai tabbatar da ko jam'iyyarmu za ta yi nasara daga minti 0, don haka abu ne da za a ba da lokaci don tunanin yadda za a yi.
Bugu da ƙari kuma, idan mu ne za mu tsara shi don iyaye na gaba, manufa ita ce magana da kowa don kada a maimaita kyauta da kyauta. tabbatar da cewa kyaututtukan za su kasance da amfani ga jariri da/ko ga iyaye.