Dakunan kwanan yara tare da gadaje masu ɗorewa: ra'ayoyi, ajiya, launuka da aminci don ɗaki mai faɗi da kyau

  • Yi amfani da jirgin saman tsaye tare da gadaje masu ɗimbin yawa don yantar da sararin bene da ƙirƙirar wuraren karatu, wasa, da ajiya.
  • Keɓance tare da jigogi, vinyls da yadi, daidaita ainihin mutum da haɗin kai gabaɗaya.
  • Ba da fifikon mafita tare da matakan aljihun tebur da hadedde shelving, da amintaccen hasken LED.
  • Zaɓi tsarin da ya dace (biyu, sau uku, jirgin ƙasa ko tare da gida) yana tabbatar da aminci da wurare dabam dabam.

gadaje masu kan gado don adon yara

Lokacin da muke tunanin kayan adon yara, wataƙila kuna tunanin abubuwan da ɗanka ko 'yarka ke so don ado, a launuka masu dacewa don yanayi mai annashuwa, cikin kayan ɗamara masu taushi da kwanciyar hankali, cewa ba ku rasa kayan ɗakunan ajiya don samun komai ba daidai shirya ... amma ya kamata kuma ku tuna cewa akwai wani ɓangare na asali na ɗakin kwanan ku: gado. Kuma idan kuna da biyu yaran da dole ne su raba dakiShin kun yi tunani game da gadajen kan gado?

Gadaje masu kyau babbar hanya ce don adana sarari lokacin da yara zasu raba ɗakin kwana: Waɗannan gadaje masu tsaye suna taimakawa wajen adana sararin da ake buƙata a cikin ɗakin don cewa yara maza ko 'yan mata na iya samun matsayinsu a cikin ɗakin kwana, don su sami damar motsawa cikin walwala da jin daɗin kwanciya a kan gadaje, waɗanne yaro ne ko yarinya ba ya son ya kwana a kan gado mai kan gado?

gadaje masu kan gado don adon yara

Amma ba a amfani da gadaje masu kan gado don adana sarari a cikin ɗakin kwana ɗaya, irin wannan gadon na iya zama da yawa ga yara. Gadaje masu kankara na iya yin ado da ɗakin kwana kuma su canza kayan ado kwata-kwata. Yawancin lokaci manyan kangado sune mafi ƙarancin yara ke nema, amma yaya idan an juya ƙwanƙolin ƙasa zuwa babban masauki tare da yadudduka da fitilu? Tabbas mafi kyawun bunkasar yara shine zai zama na ƙasa ...

gadaje masu kan gado don adon yara

Ta yaya zaka iya bincika gadaje masu kan gado ban da kasancewa amfani ga dakuna kwana (kuma ta haka ne guje wa gadaje masu banƙyama guda biyu waɗanda ke mamaye ɗayan ɗakin kuma kada ku bar ɗakin kwana yana numfashi) na iya zama wurin sihiri ga yara.

gadaje masu kan gado don adon yara

Baya ga gadaje na gargajiya na tsaye masu gadaje biyu, kuna iya samun gadaje uku har ma giciye bunk gadaje ta yadda yaran za su iya ganin juna da kyau da mu’amala da juna.

gadaje masu kan gado don adon yara

Kuna da gadaje masu kwance a gida? Shin suna jin daɗin yin barci a cikin su? ga yaranku daga cikinsu?

Me yasa gadaje masu kwance suna haɓaka da haɓaka kayan ado

Yi amfani da fa'idar jirgin sama a tsaye Yana ba da sarari don tebur, wurin wasa ko wurin shakatawa, da ƙarin ajiya. Don yara su sami kwanciyar hankali, kawai samun fim ɗin murabba'i bai isa ba: maɓalli ne. aiki a kan kayan ado tare da salon gama-gari wanda ke mutunta keɓantacce kowane ɗayansu.


Zaba m topic (nautical, kasada, dabbobi, wasanni, ko saga da suka fi so) kuma yana ba kowane yaro damar keɓanta yankinsu tare da abubuwan taɓawa na musamman. Lokacin da babu yarjejeniya, yi amfani tsaka tsaki Yana da m kuma maras lokaci bayani.

yi ado ɗakin ɗakin kwana na yara tare da gadaje masu kwance

Ƙirƙiri da ra'ayoyin jigo waɗanda kowa zai iya isa

Wasu jigo masu gadaje (kamar ƙananan gidaje) suna buƙata DIY na ci gabaAmma da yawa za a iya canzawa tare da ƙaramin ƙoƙari: amintaccen garland LED, haske labule wanda ke ƙirƙirar matsuguni da fuskar bangon waya don samar da bango. Ƙarƙashin gado na iya zama a sihiri kadan kusurwa tare da fitilu masu dumi, alfarwa da matattakala.

Don "ƙarin dakunan kwana na birni", yana gama aiki masana'antu-duhu tare da lafazin ƙarfe; don yanayi mai dadi, sautunan pastel da kayan kwalliyar fureKa tuna kada ku yi tantabara: abu mai mahimmanci shi ne cewa yana nuna ainihin abubuwan da kuke so.

yi ado ɗakin ɗakin kwana na yara tare da gadaje masu kwance

Ƙungiya mai wayo da ajiya

da matakalai da drawers Suna ninka sarari don tufafi, zanen gado, ko kayan wasan yara. Haɗin kai shelving a cikin tsari don littattafai da abubuwan sirri; idan ka ƙara LED tube zuwa shelves, za ka inganta ambiance da dare ganuwa.

A cikin dakunan da aka raba, la'akari da saitin "kit" tare da gadaje masu ɗimbin yawa, wardrobes da ƙirji na aljihuMelamine allunan damar siffanta launuka ta yadda kowane yaro yana da asali ba tare da rasa haɗin kai na gani ba.

yi ado ɗakin ɗakin kwana na yara tare da gadaje masu kwance

Yi karatu, wasa da wuraren shakatawa

Idan kasan gadon ya koma baya, gado zai iya shiga ƙarƙashin na sama. kusurwar karatu tare da tebur, kujera ergonomic, da hasken aiki. A madadin, keɓe wannan sarari ga a yankin sanyi tare da takalmi mai laushi, matashin XL da fitilun rataye don karatu, wasa ko nishadantarwa abokai.

Don karatu a gado, shigar matsa fitilu a kowane matakin, tare da sauyawa mai sauƙi, guje wa haskakawa kuma ba tare da damun ɗan'uwa ba.

yi ado ɗakin ɗakin kwana na yara tare da gadaje masu kwance

Launuka, yadi da bangon da ke ƙarawa

Dare da bambanta palette (itace mai haske ko fari tare da mint kore, shuɗi mai zurfi, ko bangon murjani) da daidaita labule, zanen gado, da matattakala. vinyls da murals Suna keɓance saitin: ƙirar fure mai laushi ko ƙirar geometric, ko ƙirar ƙira, wasanni da ƙirar wasan bidiyo gwargwadon abubuwan sha'awarsu.

Ya kamata yadudduka su yi tunani dandano na mutumYanki ko daskararrun da ba a bayyana ba, ko bugu da aka yi wahayi ta hanyar kiɗa, fim, ko wasanni. Ta wannan hanyar, kowane gado yana "magana" mai amfani da shi, yana sa zama tare ya fi dacewa.

yi ado ɗakin ɗakin kwana na yara tare da gadaje masu kwance

Samfura da daidaitawa don kowane sarari

Baya ga gadaje na kwance a tsaye, akwai manyan gadaje ukuketare kuma tare da gadon gadoMafi dacewa don ziyara ko barci. Kafin yanke shawara, bincika tsayin rufinBar wani wuri mai daɗi a kan matakala kuma ajiye sarari don buɗe aljihuna da kabad.

Tsaro da haske

Prioriza manyan dogo da tsani mai tsayi; sanya tabarmar da ba zamewa ba a tushe kuma girmama nisa zuwa rufi. A tsarin haske mai launi (na yanayi, tabo da kayan ado) tare da ƙananan zafin jiki na LED yana inganta kwanciyar hankali da aminci.

Tare da tsarawa wanda ya haɗu da ƙirƙira, tsari, da aminci, gadaje masu ɗorewa suna tafiya daga kasancewa tushen ceton sarari zuwa zama axis na ado na ɗakin kwana, inganta cin gashin kai, wasa da hutawa mai kyau.